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TAARIFA KWA WAMILIKI WA MAKAMPUNI 

 

UWASILISHAJI WA TAARIFA ZA WAMILIKI MANUFAA WA MAKAMPUNI 

 

Dar es Salaam- 11 Mei, 2022  

Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (BRELA) inawakumbusha wamiliki 

wa makampuni yaliyosajiliwa hapa chini kuwa tarehe 30 Juni, 2022 ni siku ya 

mwisho ya   kuwasilisha taarifa za Wamiliki Manufaa. Taarifa hizo zinatakiwa 

kuwasilishwa kupitia tovuti ya BRELA (bo.brela.go.tz)  

 

Serikali kupitia Wizara ya Uwekezaji, Viwanda na Biashara mnamo mwezi 

Januari mwaka 2022, iliongeza muda wa miezi sita (6), ya uwasilishaji wa 

taarifa hizi ili kuwawezesha wamiliki wa makampuni kuteleza kwa ukamilifu 

takwa hilo la kisheria.  

 

Uwasilishaji wa taarifa za Mmiliki Manufaa una lengo la kuboresha mazingira 

ya uwekezaji, kuzuia rushwa na utakatishaji  fedha, kuongeza utekelezaji wa 

sheria,    kujenga uaminifu na uwajibikaji na hatimaye kuongeza pato la Taifa. 

 

Kwa taarifa hii BRELA inawataka wamiliki wa makampuni  ambao bado 

hawajawasilisha taarifa zao kufanya hivyo katika siku zilizosalia ili kuepuka 

usumbufu usio wa lazima. 

 

Kwa taarifa zaidi tafadhali wasiliana nasi kwa simu Na: +255 (0) 222 212 800 

au barua pepe usajili@brela.go.tz, mitandao ya kijamii: Instagram na Twiiter 

brela_tanzania, Face book: BRELA Tanzania au tembelea tovuti ya BRELA: 

www.brela.go.tz   

 

Imetolewa na; 

Kitengo cha Habari na Mawasiliano 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA UWEKEZAJI, VIWANDA NA BIASHARA 

WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA 

LESENI 
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